ราคา 5500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 148648.65 บาท/ตารางเมตร
โครงการ via botani | เวีย โบทานี | via botani by sansiri | Via Botani สุขุมวิท 49 | เวีย โบทานิ สุขุมวิท 49 | via botani sukhumvit 49 | เวีย โบทานิ บาย แสนสิริ

goodwork estate
0902589270
2015-01-29 16:04:34.0
เลขที่ประกาศ: 160548
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายถูกมาก คอนโดเวีย โบทานี(Via Botani) (ใกล้BTSทองหล่อ) 1ห้องนอน, 1ห้องน้ำ 37 ตรม. พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องไฟฟ้า พร้อมเข้าอยู่ได้เลย เดินทางสะดวกมาก เพราะอยู่ใจกลางสุขุมวิทแหล่งธุรกิจ ใกล้ BTS ทองหล่อ(500 ม.) ใกล้ห้าง แหล่งชุมชน เช่น ดิ เอ็มโพเรี่ยม, วิลล่า มาร์เก็ต, มาร์เก็ต เพลส, เจ อเวนิว, โรงพยาบาลสมิติเวฃ ซื้อไว้อยู่เอง หรือซื้อไว้ลงทุนก็คุ้มเพราะมีผู้เช่าโซนนี้ตลอด ราคาขาย 5.5 ล้าน , ราคาเช่า 28,000 บาท/เดือน ***สนใจติดต่อคุณก้อย 090-258-9270*** [ รับฝากขายบ้าน คอนโด ที่ดินและอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท ]
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย49/1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
800.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
138 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ:

รายละเอียดเพิ่มเติม:
ขายคอนโด เวีย โบทานิ ใกล้รถไฟฟ้า BTS 1 ห้องนอน 35 ตร.ม. 4.98 ล้านบาท - คอนโด ขาย
via botani | เวีย โบทานี | via botani by sansiri | Via Botani สุขุมวิท 49  | เวีย โบทานิ สุขุมวิท 49 | via botani sukhumvit 49 | เวีย โบทานิ บาย แสนสิริ

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก:

จำนวนชั้น: 8

จำนวนห้อง: 138

รูปอาคาร

รูปแบบแปลนอาคาร
รูปที่จอดรถ

รูปแบบห้อง 5 แบบ

แบบ 1 Bedroom (S)
35.00 sqm.
แบบ 1 Bedroom (M)
41.00 sqm.